![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2swlqriikagw04wg8s.gif)
วันศุกร์ที่ 15 มีนาคม 2567 เวลา 13.00 น. นพ.ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ ทพ.ธีรพงศ์ มุทาไร รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธาน ประชุมเตรียมนำเสนอรับการตรวจราชการ ประเด็นที่ 1 โครงการพระราชดำริ โครงการเฉลิมพระเกียรติและโครงการที่เกี่ยวเนื่องกับพระบรมวงศานุวงศ์ ร่วมกับ เจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องจาก กลุ่มงานทันตสาธารณสุข กลุ่มงานส่งเสริมสุขภาพ กลุ่มงานควบคุมโรคติดต่อ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร และเจ้าหน้าที่จากโรงพยาบาลมุกดาหาร ณ ห้องประชุม 221 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
View 26
15/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ