![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/63e4lb7xcmosgwo8wo.gif)
วันศุกร์ที่ 15 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้นายทองเสริฐ ใจตรง รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร ร่วมเป็นวิทยากรถอดบทเรียน และประสบการณ์การประยุกต์ใช้กระบวนการนโยบายสาธารณะแบบมีส่วนร่วมในการยกระดับคุณภาพชีวิตของประชาชนในชุมชน กรณีการจัดการผลิตภัณฑ์สุขภาพในชุมชนนาโปใหญ่ เขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร ณ ศูนย์ประสานงานขบวนองค์กรชุมชนจังหวัดมุกดาหาร โรงเรียนนาโปใหญ่โคกสุวรรณ
View 21
15/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ