![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/cdohx51iepcswgssw4.jpg)
วันศุกร์ที่ 15 มีนาคม พ.ศ. 2567 เวลา 14.00 น. นายศศิน พัฒนภิรมย์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานการประชุม คณะกรรมการส่งเสริมวิสาหกิจชุมชน จังหวัดหนองบัวลำภู ครั้งที่ 1/2567 โดยมี นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู พร้อมด้วยคณะกรรมการฯ ทุกท่านและผู้เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรจังหวัดหนองบัวลำภู ศูนย์ราชการจังหวัดหนองบัวลำภู
View 53
15/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ