![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/c3m7y4kn0rkkooswkw.jpg)
นพ. ภานุวัฒน์ ปานเกตุ รักษาการในตำแหน่งผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุขเขตสุขภาพที่ 4 พร้อมคณะ เดินทางมาตรวจราชการและนิเทศงาน กรณีปกติ รอบที่ 1/2567โดยมี นพ.โชคชัย สาครพานิช นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดสิงห์บุรี พร้อมคณะนพ.วิทูรย์ อนันกุล ผู้อำนวยการโรงพยาบาลอินทร์บุรี และคณะผู้บริหาร ให้การต้อนรับณ โรงพยาบาลอินทร์บุรี เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 14 มีนาคม 2567 ที่ผ่านมา
View 116
15/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ