![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/wsn43rslkc0owg0c8g.png)
วันที่ 13 มีนาคม 2567 พญ.สุวิวรรณ นกหนู ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสงขลา พร้อมด้วยผู้บริหาร เเละเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลสงขา เข้าร่วมงานสัมมนาวิชาการประจำปี 2567 HA National Forum ครั้งที่ 24 ภายใต้แนวคิด “Growth Mindset for Better Healthcare System ระบบบริการสุขภาพที่ก้าวหน้า ด้วยกรอบความคิดที่กว้างใกล“ โดยมีวัตถุประสงค์ เพื่อเป็นเวทีแลกเปลี่ยนเรียนรู้วิชาการด้านการพัฒนาคุณภาพและความปลอดภัย มาตรฐานสถานพยาบาล และการรับรองคุณภาพ ระดับประเทศ โดย นายสันติ พร้อมพัฒน์ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงสารารณสุข เป็นประธานเปิดการประชุมฯ ณ ศูนย์การประชุม อิมแพ็คฟอรั่ม เมืองทองธานี จังหวัดนนทบุรี
View 179
15/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ