![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/3bjfgh8sya0wckw4g4.jpg)
วันศุกร์ที่ 15 มีนาคม พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. ทพ.กวี วีระเศรษฐกุล รองประธานคณะอนุกรรมการหลักประกันสุขภาพ ระดับเขตพื้นที่เขต 8 อุดรธานี เป็นประธานการประชุมคณะอนุกรรมการ หลักประกันสุขภาพระดับเขต พื้นที่เขต 8 อุดรธานี ครั้งที่ 1/2567 ในโอกาสนี้ นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู พร้อมด้วย คณะอนุกรรมการฯ และผู้มีส่วนเกี่ยวข้อง เข้าร่วมในการประชุมครั้งนี้ ณ ห้องประชุมโรงแรมแชงฌัวรีภูเรือ รีสอร์ท อำเภอภูเรือ จังหวัดเลย
View 52
15/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ