![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/kqvkfxrmosg0kw8sso.jpg)
วันที่ ๑๒ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๐๐ น. นายแพทย์โชติ ภาวศุทธิกุล ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพิจิตร พร้อมคณะกรรมการบริหารโรงพยาบาลพิจิตร ร่วมประชุมติดตามผลการดำเนินงานตามนโยบายกระทรวงสาธารณสุข (Tuesday Morning Meeting) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๗ จัดขึ้น ณ ห้องประชุมกอบัว ชั้น ๓ อาคารอำนวยการและผู้ป่วยนอก โรงพยาบาลพิจิตร โดย นายแพทย์โอภาส การย์กวินพงศ์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข เป็นประธานการประชุม ผ่านระบบออน์ไลน์ webex จาก ห้องประชุมการบูร อาคาร ๑ ชั้น ๓ อาคารสำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข
View 10
15/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ