![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/bv47q17r048cs00080.jpg)
วันที่ 15 มีนาคม 2567 นพ.ยุทธนา วรรณโพธิ์กลาง นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพระนครศรีอยุธยา พร้อมด้วย นพ.จักกรี สาริกานนท์ รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลพระนครศรีอยุธยา เข้าพบ นายณพดล อินทวิสัย ผู้พิพากษาหัวหน้าศาลแขวงจังหวัดพระนครศรีอยุธยา เพื่อนำเรียนการจัดบริการดูแลสุขภาพและป้องกันโรค ของผู้พิพากษาและบุคลากร ตามโครงการความร่วมมือด้านสาธารณสุขของศาลและกระทรวงสาธารณสุขในการดูแลสุขภาพบุคลากรศาลยุติธรรม ณ ห้องประชุม ชั้น 1 ศาลแขวงจังหวัดพระนครศรีอยุธยา อำเภอพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
View 20
15/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ