![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/dv3u3y2s2igww0wsg8.png)
วันที่ 15 มีนาคม 2567 นายแพทย์มาโนช อู่วุฒิพงษ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสุโขทัย มอบหมายให้ แพทย์หญิงรตินันทน์ เตชะสืบ หัวหน้ากลุ่มงานเวชกรรมสังคม
สาธารณสุขอำเภอเมืองสุโขทัย พร้อมคณะเจ้าหน้าที่งานควบคุมโรค และ ทีม SRRT อำเภอเมืองสุโขทัย ลงพื้นที่ดำเนินการสุ่มตรวจและทำลายแหล่งเพาะพันธุ์
ลูกน้ำยุงลายในแหล่งระบาดของ ตำบลบ้านหลุม และตำบลยางซ้าย
อำเภอเมืองสุโขทัย จังหวัดสุโขทัย
View 11
15/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ