![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/8f9peq4oi3gg484kw8.jpg)
วันที่ 15 มีนาคม 2567 ณ หอผู้ป่วยพิเศษประชาสามัคคี โรงพยาบาลตะกั่วป่า “คุณธัณภัสณ์ ทองลิ้ม และ คุณพรฌรี ตันวานิช” บริจาคโทรทัศน์ Smart TV ยี่ห้อ SAMSUNG จำนวน 1 เครื่อง ราคา 13,000 บาท (หนึ่งหมื่นสามพันบาทถ้วน) ให้แก่ หอผู้ป่วยพิเศษประชาสามัคคี โดยมีนางสาวสุวารี ไล่สกุล พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ หัวหน้าหอผู้ป่วยพิเศษประชาสามัคคี รับมอบ
View 97
15/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ