![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/vrbwbzm84744wgw8s4.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 14 มีนาคม พ.ศ. 2567 เวลา 13.00 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู พร้อมด้วย นพ.รวมพล เหล่าหว้าน รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านเวชกรรมป้องกัน) นางสาวอมร ทองรักษ์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านนโยบายและแผนยุทธศาสตร์) ร่วมประชุม คณะกรรมการขับเคลื่อนนโยบายดิจิทัลสุขภาพ เขตสุขภาพที่ 8 ครั้งที่ 1 โดยเป็นการประชุมผ่านระบบ Zoom Meeting เพื่อขับเคลื่อนนโยบายกระทรวงสาธารณสุข ประเด็นดิจิทัลสุขภาพ โดยมี บุคลากรเจ้าหน้าที่สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ด้วย ณ ห้องประชุมจันทร์กระจ่างฟ้า สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู
View 67
14/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ