![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/356nfb1w4s4kccgkc4.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 14 มีนาคม พ.ศ. 2567 เวลา 13.30 น. นายศศิน พัฒนภิรมย์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานการประชุม คณะกรรมการกีฬาจังหวัดหนองบัวลำภู ครั้งที่ 1 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 โดยมี นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู พร้อมด้วยคณะกรรมการทุกท่าน เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานการกีฬาแห่งประเทศไทย จังหวัดหนองบัวลำภู ศูนย์ราชการจังหวัดหนองบัวลำภู
View 54
14/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ