![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/kghmc7kaclwowg0wkg.jpg)
วันที่ 14 มีนาคม 2567 เวลา 15.00 น. ดร.นพ.สราวุฒิ บุญสุข รักษาการในตำแหน่งผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 1 ลงพื้นที่เยี่ยมเสริมพลังเพื่อใหกำลังใจในการปฏิบัติงานแก่เจ้าหน้าที่โรงพยาบาลราชวิถีนครพิงค์ และโรงพยาบาลประสาทเชียงใหม่ พร้อมทั้งสอบถามปัญหาอุปสรรคจากการให้บริการ เพื่อหาโอกาสในการพัฒนาการให้บริการที่ดีสำหรับประชาชนในอนาคตต่อไป
View 77
14/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ