![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/hhr715h2d94ccc488w.gif)
วันพฤหัสบดี ที่ 14 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพันธ์ฉวี สุขบัติ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมเตรียมความพร้อมเข้าร่วมการประกวดเยาวชนต้นแบบเก่งและดี TO BE NUMBER ONE IDOL รุ่นที่ 14 ประจำปี 2567 ระดับภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ที่จะจัดขึ้นในวันที่ 16 มีนาคม 2567 ณ MCC HALL ชั้น 3 ห้างสรรพสินค้าเดอะมอลล์โคราช จังหวัดนครราชสีมา โดยมี นายสิทธิพงษ์ จิตนิยม หัวหน้ากลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อฯ พร้อมด้วยคณะทำงานโครงการรณรงค์ป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด TO BE NUMBER ONE จังหวัดมุกดาหาร เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมดานพระอินทร์ (121) สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
View 22
14/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ