![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/mvwo111xfzkocs0g84.gif)
วันนพฤหัสบดีที่ 14 มีนาคม 2567 เวลา 11.00 น นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหารมอบหมายให้ นางพันธ์ฉวี สุขบัติ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหารลงพื้นที่เตรียมความพร้อมพื้นที่ในการจัดโครงการพาหมอไปหาประชาชนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวเนื่องในโอกาสมหามงคล เฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ปีงบประมาณ 2567 เพื่อวางแผน และเตรียมความพร้อมด้านสถานที่สำหรับการจัดกิจกรรมตามแผนงานโครงการฯ ณ โรงเรียนคำชะอีวิทยาคาร ตำบลน้ำเที่ยง อำเภอคำชะอี จังหวัดมุกดาหาร โดยมีเจ้าหน้าที่ผู้เกี่ยวข้องจากกลุ่มงานควบคุมโรคติดต่อกลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อ โรงพยาบาลคำชะอี และสาธารณสุขอำเภอคำชะอีร่วมลงพื้นที่ในครั้งนี้
View 32
14/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ