![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/wps47dbflqso0kkgs0.jpg)
วันนี้ 14 มีนาคม 2567 เวลา 09:30 น. ณ ห้องประชุมคณาพันธ์ ชั้น 2 สำนักงานสาธารณสุข จังหวัดอำนาจเจริญ นายแพทย์ปฐมพงศ์ ปรุโปร่ง นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอำนาจเจริญ เป็นประธานในการประชุมเตรียมความพร้อมการจัดบริการเพื่อขับเคลื่อนการดำเนินงานดิจิทัล สุขภาพ “30 บาทรักษาทุกที่ ด้วยบัตรประชาชนใบเดียว” จังหวัดอำนาจเจริญ ครั้งที่ 1/2567 โดยมีนางฤดีวรรณ วงศ์เจริญ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอำนาจเจริญ ทันตแพทย์ปริญญา ดวงศรี รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอำนาจเจริญ และเจ้าหน้าที่ผู้เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม
View 20
14/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ