![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/rgsid3f3hus0048koc.jpg)
วันที่ 13 มีนาคม 2567 นพ.ยุทธนา วรรณโพธิ์กลาง นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพระนครศรีอยุธยา พร้อมด้วย นพ.ธเนศ ดุสิตสุนทรกุล ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพระนครศรีอยุธยา เข้าพบนายอาทิตย์ สอนไทยผู้พิพากษาหัวหน้าศาลจังหวัดพระนครศรีอยุธยา เพื่อนำเรียนการจัดบริการดูแลสุขภาพและการป้องกันโรค ของผู้พิพากษาและบุคคลากร ตามโครงการความร่วมมือด้านสาธารณสุขของศาลและกระทรวงสาธารณสุขในการดูแลสุขภาพบุคลากรศาลยุติธรรม ณ ห้องประชุม ชั้น 2 ศาลจังหวัดพระนครศรีอยุธยา อำเภอพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
View 19
14/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ