![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/3ctocncmdd4w4888sc.jpg)
วันพุธที่ 13 มีนาคม พ.ศ. 2567 เวลา 11.00 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู ลงพื้นที่เตรียมความพร้อมการจัดพิธี มอบความช่วยเหลือพระราชทาน ตามโครงการสืบสานพระราชปณิธาน แก่ราษฎรอำเภอศรีบุญเรือง จังหวัดหนองบัวลำภู ซึ่งจะจัดขึ้นในวันศุกร์ที่ 22 มีนาคม พ.ศ. 2567 โดยมี สำนักงานสาธารณสุขอำเภอศรีบุญเรือง, รพ.สต.หนองกุงแก้ว ร่วมลงพื้นที่เตรียมความพร้อม ณ โรงเรียนกุงแก้ววิทยาคาร อำเภอศรีบุญเรือง จังหวัดหนองบัวลำภู
View 44
13/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ