![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2lrsf3paqccgg8wc8w.gif)
วันพุธ ที่ 13 มีนาคม 2567 เวลา 9.30 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นายทองเสริฐ ใจตรง รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กลุ่มงานบริหารทั่วไป ลงพื้นที่ กำกับติดตาม เร่งรัด การบริหารสัญญาและการก่อสร้างอาคารห้องชุด 24 ครอบครัว เป็นอาคาร คสล. 3 ชั้น สำหรับ รพ.คำชะอี และการก่อสร้างอาคารผู้ป่วยนอก - อุบัติเหตุ เป็นอาคาร คสล. 3 ชั้น สำหรับ รพ.นิคมคำสร้อย เพื่อให้การก่อสร้างเป็นไปตามสัญญาและเบิกจ่ายงบประมาณได้ทันตามแผน ณ โรงพยาบาลนิคมคำสร้อย และ โรงพยาบาลคำชะอี
View 29
13/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ