![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/19w7yl3fgokkwc80kc.gif)
วันพุธ ที่ 13 มีนาคม 2567 เวลา 14.00 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ ภญ.จุฑามาศ สีคำ ภญ.สุกัญจนา พละพร และภญ.ณิศรา สุวรรณมาโจ พนักงานเจ้าหน้าที่ตามพระราชบัญญัติสถานประกอบการเพื่อสุขภาพ พ.ศ. 2559 ลงพื้นที่ตรวจสถานประกอบการเพื่อสุขภาพ (นวดเพื่อสุขภาพ) รายใหม่ เพื่อใช้ประกอบการพิจารณาอนุญาต ณ ตำบลมุกดาหาร อำเภอเมืองมุกดาหาร จังหวัดมุกดาหาร
View 22
13/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ