![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/6ql3hwdynm4ockccgw.jpg)
วันพุธที่ 13 มีนาคม พ.ศ. 2567 เวลา 08.30 - 16.30 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ นางสาวอมร ทองรักษ์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านนโยบายและแผนยุทธศาสตร์) เป็นประธานการประชุมชี้แจงและเร่งรัดการดำเนินงานส่งเสริมสุขภาพทุกกลุ่มวัย ปึงบประมาณ 2567 โดยมี บุคลากรเจ้าหน้าที่ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู, องค์การบริหารส่วนจังหวัดหนองบัวลำภู, สำนักงานสาธารณสุขอำเภอนากลาง, รพ.สต.และประธาน อสม. ในเขตอำเภอนากลาง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานสาธารณสุขอำเภอนากลาง
View 41
13/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ