![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/leo7cwo24cg0ok0cos.jpg)
วันอังคารที่ 12 มีนาคม พ.ศ.2567 นายแพทย์กิตติพงษ์ อยู่สุวรรณ นายแพทย์เชี่ยวชาญ (ด้านเวชกรรมป้องกัน) เป็นประธานการประชุมโครงการพาหมอไปหาประชาชน
เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 จังหวัดสุพรรณบุรี
ณ ห้องประชุม TO BE NUMBER ONE อาคารส่งเสริมสุขภาพและอเนกประสงค์ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสุพรรณบุรี
View 9
13/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ