![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/i4rp2ntibq0cw4s88w.jpg)
วันพุธที่ 13 มีนาคม พ.ศ. 2567 เวลา 08.30 - 16.00 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ ทพญ.วรางคณา อินทโลหิต รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านวิชาการวิจัยและภาคประชาชน) เป็นประธานการประชุมราชการพัฒนานักสื่อสารความเสี่ยง ด้านการเฝ้าระวังป้องกันควบคุมโรคและภัยสุขภาพ จัดโดย กลุ่มสื่อสารความเสี่ยงโรคและภัยสุขภาพ สำนักงานป้องกันควบคุมโรคที่ 8 จังหวัดอุดรธานี เพื่อส่งเสริม สนับสนุนและผลักดันให้เกิดระบบจัดการความเสี่ยงด้านโรคและภัยสุขภาพให้ได้ตามมาตรฐาน โดยมี บุคลากรเจ้าหน้าที่สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู ทุกกลุ่มงานเข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมเอราวัณ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู
View 43
13/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ