![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1v4psnlkcvusgcsog4.jpg)
วันที่ 12 มีนาคม 2567 นายแพทย์ธัชชัย บำรุงสงฆ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลเสนา ร่วมกิจกรรมสภากาแฟ จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ประจำเดือน มีนาคม 2567 เพื่อพบปะหารืออย่างไม่เป็นทางการ สร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างหน่วยงานภาครัฐกับทุกภาคส่วน โดยมี นายนิวัฒน์ รุ่งสาคร ผู้ว่าราชการจังหวัดพระนครศรีอยุธยา เป็นประธาน ณ อาคารหอจดหมายเหตุ พระราชานุสาวรีย์สมเด็จพระสุริโยทัย ( ทุ่งมะขามหย่อง ) จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
View 19
13/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ