![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/wks6ddcr1k0gcg4occ.jpg)
วันอังคาร ที่ 12 มีนาคม 2567 เวลา 10.00 น. ดร.นพ.สมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานีมอบหมาย ดร.อุเทน หาแก้ว นักวิชาการสาธารณสุขเชี่ยวชาญด้านส่งเสริมพัฒนา รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี และคณะเจ้าหน้าที่ สสจ.อุดรธานีผู้เกี่ยวข้อง เข้าประสานงานกับผู้บัญชาการมณฑลทหารบกที่ 24 และผู้อำนวยการโรงพยาบาลค่ายประจักษ์ศิลปาคม เรื่องแนวทางการปรับปรุงรูปแบบที่พักอาศัยภายในค่ายประจักษ์ศิลปาคมให้เหมาะกับสภาพปัจจุบัน โดยพันเอก ชิตวรรธน์ ฐิตสวัสดิ์ รอง ผู้บัญชาการ มณฑลทหารบกที่24 พร้อมคณะร่วมต้อนรับพร้อมประชุมและชี้แจงการดำเนินการ ณ ห้องประชุม 1 กองบัญชาการมณฑลทหารบกที่ 24 อำเภอเมือง จังหวัดอุดรธานี
View 91
12/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ