![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/kxhmsea1uxccwwsw0w.gif)
วันอังคารที่ 12 มีนาคม 2567 เวลา 13.30 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นายแพทย์ณัฐนนท์ พีระภาณุรักษ์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร ร่วมประชุมสรุปตรวจราชการและนิเทศงานกรณีปกติ รอบที่ 1 ประจำปีงบประมาณ 2567 จังหวัดอำนาจเจริญ และนำเสนอสรุป ประเด็นที่ 9 Area Based : Regional Level ประสิทธิภาพการบริหารจัดการด้านการเงินการคลัง โดยมี นายแพทย์สมฤกษ์ จึงสมาน ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 10 เป็นประธานในการประชุม ผ่านระบบออนไลน์ WebEx Conference ณ ห้องประชุมภูสระดอกบัว (221) ชั้น 2 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
View 26
12/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ