![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/25ttgsot9hfocs4w4o.jpg)
วันที่ 11 มีนาคม 2567 นพ.ยุทธนา วรรณโพธิ์กลาง นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพระนครศรีอยุธยา ร่วมประชุมและสำรวจพื้นที่เตรียมการรับเสด็จฯ ในพิธีสมโภชพระพุทธไตรรัตนนายก ครบ 700 ปี และทรงห่มผ้าทรงสะพักถวายพระพุทธไตรรัตนนายก โดยมี พล.อ.ท.ภักดี แสงชูโต ผช.ราชเลขานุการในพระองค์ฯ เป็นประธานประชุม ณ หอประชุมสงฆ์ ชั้น 2 วัดพนัญเชิง วรวิหาร อำเภอพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
View 19
12/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ