![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/wc0hci9vznkw8wsk0.jpg)
วันนี้ (12 มีนาคม 2567) นายแพทย์ประวีณ ตัณฑประภา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมาเป็นประธานการประชุมคณะกรรมการบริหาร ครั้งที่ 3/2567 ที่ห้องประชุมสวนหม่อน ชั้น 7 อาคารผู้ป่วยนอกและอำนวยการ เพื่อแจ้งผลสรุปการประชุมร่วมกับหน่วยงานต่างๆ ที่ผ่านมา และติดตามการดำเนินงานโครงการ 30 บาท รักษาทุกที่ ด้วยบัตรประชาชนใบเดียว พร้อมนี้ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมานำทีมผู้บริหาร คณะเจ้าหน้าที่ร่วมแสดงความยินดีกับ แพทย์หญิงอังคณา วินัยชาติศักดิ์ นายแพทย์เชี่ยวชาญ กลุ่มงานกุมารเวชกรรม ได้รับตำแหน่ง ผู้อำนวยการศูนย์แพทยศาสตรศึกษาชั้นคลินิก และยินดีกับแพทย์หญิงอรพรรณ อัศวกุล นายแพทย์ชำนาญการพิเศษ กลุ่มงานสูติ-นรีเวชกรรม ได้รับรางวัลอาจารย์แพทย์ในดวงใจ ของนักศึกษาแพทย์ชั้นปีที่ 6 คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี
View 12
12/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ