![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1e1lssqx7va8gww4gc.png)
โรงพยาบาลสงขลา จัดโครงการตรวจสุขภาพ ประจำปี 2567 สำหรับเจ้าหน้าที่ พญ.สุวิวรรณ นกหนู ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสงขลา พร้อมด้วยผู้บริหาร เเละเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลสงขลา เข้ารับการตรวจสุขภาพประจำปี เพื่อส่งเสริมให้บุคลากรทุกระดับมีสุขภาพที่แข็งแรง ทั้งทางร่างกายและจิตใจมากยิ่งขึ้น ส่งผลให้สามารถทำงานและให้บริการผู้ป่วยได้อย่างมีประสิทธิภาพ ทั้งนี้กิจกรรมดังกล่าวจัดขึ้นระหว่างวันที่ 4-12 มีนาคม 2567 ณ ศูนย์ตรวจสุขภาพ โรงพยาบาลสงขลา
View 151
12/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ