![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/xheo5n1sknk88ssgkk.jpg)
วันจันทร์ ที่ 11 มีนาคม 2567 เวลา 08.30 น. ดร.นพ.สมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี มอบหมาย ดร.อุเทน หาแก้ว รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี เป็นประธานประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพเจ้าหน้าที่/คุณครูTO BE NUMBER ONE จังหวัดอุดรธานี ตามโครงการรณรงค์ป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด TO BE NUMBER ONE จังหวัดอุดรธานี ประจำปี2567 เพื่อเตรียมความพร้อม 27 ชมรม รับกรรมการลงพื้นที่ติดตามผลการดำเนินงานวัตถุประสงค์เพื่อพัฒนาศักยภาพเจ้าหน้าที่/ครู TO BE NUMBER ONE ให้มีความเชี่ยวชาญในด้านการขับเคลื่อนงานในระดับชุมชน/สถานศึกษา/สถานประกอบการ และเตรียมความพร้อมในการรับกรรมการลงพื้นที่ ณ ห้องประชุมทองกวาว สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี
View 94
12/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ