![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/mqy7xl4j3pc0cwoco0.jpg)
วันจันทร์ ที่ 11 มีนาคม 2567 เวลา 08.30 น. ดร.นพ.สมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานีมอบหมาย ดร.อุเทน หาแก้ว รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี เข้าร่วมประชุมการตรวจราชการแบบบูรณาการ ของผู้ตรวจราชการสำนักนายกรัฐมนตรี เขตตรวจราชการที่ 10 โดยนายพิฆเนศ ต๊ะปวง ประธาน ร่วมกับผู้ตรวจราชการกระทรวงที่เกี่ยวข้อง โดยนายณฐพล วิถี รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานี พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการและผู้มีส่วนเกี่ยวข้องร่วมประชุม ในประเด็น การพักชำระหนี้ให้กับลูกหนี้รายย่อย, การส่งเสริมและพัฒนาด้านการท่องเที่ยว ,การแก้ไขปัญหา การเปลี่ยนแปลงสภาพภูมิอากาศปัญหาหมอกควันและฝุ่น PM 2.5,การควบคุมเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ ณ ห้องประชุมกรมหลวงประจักษ์ศิลปาคม ศาลากลางจังหวัดอุดรธานี
View 89
11/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ