![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1gmlht53agyswcgsw8.png)
โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม เข้าร่วมประชุมและนำเสนอผลงานวิชาการ 25 ปี ศูนย์พึ่งได้ กระทรวงสาธารณสุข วันที่ 6-8 มีนาคม 2567 แพทย์หญิงแคทรียา เทนสิทธิ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดมมอบหมายให้ นาย ประธาน พิณทอง นักสังคมสงเคราะห์ กลุ่มงานสังคมสงเคราะห์ กลุ่มภารกิจด้านบริการทุติยภูมิและตติยภูมิ และเจ้าหน้าที่ศูนย์พึ่งได้ โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม เข้าร่วมนำเสนอผลงานวิชาการและประชุมวิชาการ 25 ปี ศูนย์พึ่งได้ กระทรวงสาธารณสุข ภายใต้แนวคิด คืนรอยยิ้ม สร้างพลังแข็งแกร่งให้ชีวิต (OSCC THE SECOND SMILE) โดยมี นายแพทย์ ชลน่าน ศรีแก้ว รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข เป็นประธาน ณ ศูนย์แสดงสินค้าและการประชุม อิมแพ็ค เมืองทองธานี อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี
View 17
11/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ