![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1jiig992w874soc4os.gif)
วันจันทร์ที่ 11 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นายแพทย์ณัฐนนท์ พีระภาณุรักษ์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร พร้อมด้วย นายสุทิน สลางสิงห์ หัวหน้ากลุ่มงานประกันสุขภาพ เจ้าหน้าที่กลุ่มงานประกันสุขภาพ และกลุ่มงานสุขภาพดิจิทัล ลงพื้นที่นิเทศ ติดตามขับเคลื่อนงานหลักประกันสุขภาพและงานการเงินการคลังแบบบูรณาการ ปีงบประมาณ 2567 เพื่อป้องกันไม่ให้ โรงพยาบาลเกิดวิกฤติการเงินการคลัง โดยมี นายแพทย์วุฒินันท์ วรรณวงศ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลหว้านใหญ่ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ร่วมต้อนรับ และนำเสนอผลการดำเนินงาน ณ โรงพยาบาลหว้านใหญ่ จังหวัดมุกดาหาร
View 13
11/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ