![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2ta7w9je14cgws4c0w.png)
วันที่ 11 มีนาคม 2567 ฃ
นายแพทย์สุทธิพจน์ ชยณัฐพงศ์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดนครศรีธรรมราช นายแพทย์พงษ์พจน์ ธีรานันตชัย ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช แพทย์หญิงจันทร์จิรา ก๋งอุบล รองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์ นางสาวจรรวมล แพ่งโยธา รองผู้อำนวยการฝ่ายการพยาบาล และคณะ พร้อมด้วย นายแพทย์อภิวัฒน์ บัณฑิตย์ชาติ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลทุ่งสง เข้าพบ นายสรายุทธ วราโห ผู้พิพากษาหัวหน้าศาลจังหวัดนครศรีธรรมราช เพื่อประสานความห่วงใยการดูแลสุขภาพผู้พิพากษาและเจ้าหน้าที่ศาลจังหวัดนครศรีธรรมราช ตามโครงการความร่วมมือด้านสาธารณสุขของศาลยุติธรรมและกระทรวงสาธารณสุข ณ ศาลจังหวัดนครศรีธรรมราช
View 22
11/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ