![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/4sz6yfixqps04o04ow.jpg)
วันที่ 11 มีนาคม 2567 นพ.วิเศษ สิรินทรโสภณ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดยะลา พร้อมด้วย นางสาวดวงกมล ศิริลัภยานนท์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดยะลา นางเอมอร ยอดรักษ์ ประธานชมรมพยาบาลจังหวัดยะลา และบุคลากรสาธารณสุข ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรเนื่องในวันครบรอบสถาปนาวิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี ยะลา โดยมีผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉราวดี ศรียะศักดิ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี ยะลา เป็นประธาน ณ ลานวัฒนธรรม วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี ยะลา
View 22
11/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ