![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/6fazl9rv0xc880cscw.jpg)
วันที่ 11 มีนาคม 2567 นายแพทย์โอภาส การย์กวินพงศ์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข เป็นประธานการประชุมผู้บริหารสำนักตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข ครั้งที่ 1/2567 เพื่อติดตามความก้าวหน้าการดำเนินงานตามนโยบายและตัวชี้วัดสำคัญของรัฐบาลและกระทรวงสาธารณสุข พร้อมด้วย นพ.วีรวุฒิ อิ่มสำราญ รักษาการในตำแหน่งผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 8 และ นพ.ชัยวัฒน์ พัฒนาพิศาลศักดิ์ รักษาการในตำแหน่งสาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 8 ณ ห้องประชุมการบูร อาคาร 1 ชั้น 3 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข
View 46
11/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ