![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/cf63lb227a0c0ow0kc.gif)
วันอาทิตย์ ที่ 10 มีนาคม 2567 เวลา 09.30 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพันธ์ฉวี สุขบัติ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร ประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพทีมแกนนำสมาชิกชมรม เยาวชนต้นแบบเก่งและดี TO BE NUMBER ONE (TO BE NUMBER ONE DOL14) ในการจัดกิจกรรมรณรงค์ป้องกันปัญหายาเสพติด เพื่อเตรียมความพร้อมในการเข้าแข่งขันระดับภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ผู้เข้าประชุมได้แก่ เจ้าหน้าที่กลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อ สุขภาพจิตและยาเสพติด คณะครูและนักเรียนที่เข้าร่วมการประกวดเยาวชนต้นแบบเก่งและดี TO BE NUMBER ONE IDOL รุ่นที่ 14 จังหวัดมุกดาหาร จำนวน 40 คน ณ ห้องประชุมวังเทียนเมฆ 241 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
View 27
10/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ