![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/9olius3r55wk8ggow.jpg)
วันที่ 9 มีนาคม 2567 นายแพทย์ธวัชชัย ปานทอง ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพะเยา มอบหมายให้ แพทย์หญิง กนกรส โคว้จิริยพันธ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการด้านภารกิจปฐมภูมิ, นางเกหลั่น ประเสริฐธิติพงษ์ หัวหน้ากลุ่มงานพยาบาลชุมชน ร่วมกิจกรรมทอดผ้าป่าสามัคคีและ งานกีฬาชุมชน กับทีมเครือข่ายชุมชนตำบลบ้านต๊ำ ทีมองค์การบริหารส่วนจังหวัดพะเยา พร้อมด้วยคณะ เพื่อสบทบทุนสร้างที่จัดเก็บกายอุปกรณ์ วัสดุทางการแพทย์ของสถานชีวาภิบาลตำบลบ้านต๊ำ ณ โรงเรียนบ้านต๊ำพระแล ตำบลบ้านต๊ำ อ เมือง จ พะเยา
View 34
09/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ