![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/cbmktu2now840cks4.jpg)
วันพุธที่ 6 มีนาคม 2567 ณ ห้องประชุมวิริยกิจจา สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดชลบุรี แพทย์หญิงนาตยา มิลส์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพุทธโสธร เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารเขตสุขภาพที่ 6 ครั้งที่ 2/2567 โดยมีนายแพทย์มณฑียร คณาสวัสดิ์ ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 6 เป็นประธาน พร้อมด้วย นายแพทย์มนู ศุกลสกุล สาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 6 และคณะกรรมการบริหาร เขตสุขภาพที่ 6 เข้าร่วมประชุม
View 29
09/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ