![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/3gvk5cu0uhmoogkgk4.jpg)
นายแพทย์โอภาส การย์กวินพงศ์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข เป็นประธาน การประชุมสำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข ส่วนกลางและ ส่วนภูมิภาค นอกสถานที่ ครั้งที่ 2/2567 ระหว่างวันที่ 4-5 มีนาคม 2567 ณ อาคารเอนกประสงค์ เทศบาลตำบลโคกตูม อำเภอเมืองลพบุรี จังหวัดลพบุรี โดยมี คณะผู้บริหารกระทรวงสาธารณสุข นายแพทย์มณเฑียร คณาสวัสดิ์ ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 6 พร้อมด้วย นายแพทย์มนู ศุกลสกุล สาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 6 นำทีมผู้บริหาร เขตสุขภาพที่ 6 แพทย์หญิงนาตยา มิลส์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพุทธโสธร แพทย์หญิงสราพร มัทยาท รองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์ ร่วมประชุม
View 29
09/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ