![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2q3na97x38qo04kwc4.png)
วันที่ 5 มีนาคม 2567 แพทย์หญิงรตินันท์ เตชะสืบ ผู้ช่วยผู้อำนวยการ
พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร โรงพยาบาลสุโขทัย ได้ร่วมต้อนรับ นายแพทย์โสภณ เมฆธน ประธานคณะตรวจเยี่ยม มูลนิธิพัฒนา สถานีอนามัยเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษา นวมินทราชินี พร้อมคณะ ตรวจเยี่ยม เพื่อติดตามผลการดำเนินงาน รับทราบปัญหา และวางแผนสนับสนุนการพัฒนาสถานีอนามัยเฉลิมพระเกียรติฯ
รวมถึงรักษามาตรฐานในการให้บริการประชาชน นำเทคโนโลยีเข้ามาใช้ในการทำงาน
บูรณาการการกับเครือข่ายเกิดการมีส่วนร่วม ของชุมชน ก้าวสู่ SMART สอน. ต่อไป
View 19
08/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ