วันพฤหัสบดีที่ 7 มีนาคม 2567 เวลา 08.30 น. นายแพทย์อนุ ทองแดง นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดชุมพร เข้าร่วมการประชุมผู้บริหารเขตสุขภาพที่ 11 ครั้งที่ 3/2567 ณ ห้องประชุม ชั้น 5 อาคารสราญราษฎร์ โรงพยาบาลสวนสราญรมย์ อำเภอพุนพิน จังหวัดสุราษฎร์ธานี เพื่อกำกับ ติดตาม การดำเนินงานตามนโยบายกระทรวงสาธารณสุข สู่การปฏิบัติงานของเขตสุขภาพให้มีประสิทธิภาพ รวมถึงติดตามข้อสั่งการ เรื่องเสนอ เพื่อทราบและพิจารณาของเขตสุขภาพที่ 11 โดยมี นายแพทย์ศักดา อัลภาชน์ ผู้ช่วยปลัดกระทรวง รักษาการในตำแหน่งผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 11 เป็นประธานในการประชุม
View 36
08/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ