![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/4xgrbqerdpc0s8s4g.jpg)
วันที่ 8 มีนาคม 2567 นางนฤมล ศรีสรรพ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมาเป็นประธานเปิดการประชุมคณะกรรมการพัฒนาระบบซักฟอก โดยงานซักฟอก กลุ่มงานบริหารทั่วไป จัดประชุมขึ้น ณ ห้องประชุม 3 ชั้น 7 อาคารผู้ป่วยนอกและอำนวยการ เพื่อชี้แจงและปรึกษาหารือเรื่องการบริหารแผนปฏิบัติการวัสดุ ให้เป็นไปด้วยความเรียบร้อย มีประสิทธิภาพ และเกิดประโยชน์สูงสุด
View 10
08/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ