![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/lxi0tzjajrk8ksgcc.gif)
วันศุกร์ที่ 8 มีนาคม 2567 เวลา 06.30 น. “นายแพทย์สุรพงษ์ ผดุงเวียง” นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองคาย พร้อมด้วย “นางพัชรี ผดุงเวียง” ประธานแม่บ้านสาธารณสุข สาขาจังหวัดหนองคาย นำคณะเจ้าหน้าที่สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองคาย ร่วมกิจกรรม “นุ่งผ้าไทย ใส่บาตรริมโขง” ครั้งที่ 3/2567 โดยมี “นายราชันย์ ซุ้นหั้ว” ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองคาย เป็นประธานในพิธี ณ ศาลาการเปรียญวัดหายโศก และบริเวณลานวัฒนธรรมหน้าวัดหายโศก ตำบลในเมือง อำเภอเมืองหนองคาย จังหวัดหนองคาย
View 49
08/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ