![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1x18jv1a9dr4ko0sw.jpg)
วันที่ 7 มีนาคม 2567 ณ รพ.สต.บ้านโนนวังแท่น ต.ผาน้อย อ.วังสะพุง จ.เลย
กลุ่มงานอาชีวเวชกรรม รพ.เลย นำโดย นพ.กรัณย์ บุญเจียร หัวหน้ากลุ่มงานอาชีวเวชกรรม ร่วมกับ รพ.สต.บ้านโนนวังแท่น ออกหน่วยให้บริการแจ้งผลตรวจสุขภาพหลังตรวจคัดกรองสุขภาพประชาชน รอบสถานประกอบการโรงโม่หิน โดยมีเป้าหมายในการแจ้งผลตรวจสุขภาพ จำนวน 118 คน
จัดทำโดยกลุ่มงานสุขศึกษาและประชาสัมพันธ์โรงพยาบาลเลย
View 15
08/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ