![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/wuera88dcv4kc44swg.jpg)
วันที่ ๗ มีนาคม ๒๕๖๗ กลุ่มงานคุ้มครองผู้บริโภคฯ ได้รับเกียรติจาก นายประภาส ผูกดวง นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดสมุทรปราการเป็นประธานในพิธีเปิดโครงการอบรมพัฒนาศักยภาพเจ้าหน้าที่ผู้รับผิดชอบงานโรงเรียน อย.น้อย และงานสุขาภิบาลอาหาร เพื่อให้เจ้าหน้าที่ผู้ปฏบัติงานด้านอาหารปลอดภัย/คุ้มครองผู้บริโภค มีความรู้ ความเข้าใจและปฏิบัติงานได้ และเพื่อปรับปรุง พัฒนางาน นำความรู้ที่ได้ จากการอบรมฯ ไปใช้ให้เกิดประโยชน์ต่อตนเอง องค์กร และชุมชนต่อไป
View 28
08/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ