![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/pabz9qj4z7kw04os8g.jpg)
วันที่ 7 มี.ค.67 ขอขอบคุณผู้ใหญ่ใจดี ที่นำขนมและน้ำดื่ม มาเติมใส่ตู้เติมรัก ปันสุข เนื่องในโอกาส วันคล้ายวันเกิดบุตรสาว ที่ตู้เติมรักปันสุข อาคารอำนวยการฯ โรงพยาบาลนครพนม
# Happy birthday to you.
# แบ่งปันความรักแก่ผู้ป่วยและผู้รับบริการ
" เติมรัก ปันสุข"
View 73
07/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ