![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/brh67f168jwosk0ssc.gif)
วันพฤหัสบดีที่ 7 มีนาคม 2567 เวลา 10.00 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพันธ์ฉวี สุขบัติ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมเตรียมความพร้อมโครงการพาหมอไปหาประชาชนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคล เฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 เพื่อวางแผน และเตรียมความพร้อมสำหรับการจัดกิจกรรมตามแผนงานโครงการฯ ซึ่งกำหนดจัดโครงการในวันที่ 8 เมษายน 2567 ณ โรงเรียนบ้านน้ำเที่ยงวันครู 2501 ตำบลน้ำเที่ยง อำเภอคำชะอี จังหวัดมุกดาหาร โดยมีเจ้าหน้าที่ผู้เกี่ยวข้องจากกลุ่มงานควบคุมโรคติดต่อ กลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อ และโรงพยาบาลคำชะอี เข้าร่วมประชุมฯ ณ ห้องประชุม 121 ชั้น 2 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
View 18
07/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ