![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/2dfxc03rbd1c44ck8w.jpg)
นพ.ชลน่าน ศรีแก้ว รมว.สธ. พร้อมด้วย นพ.โอภาส การย์กวินพงศ์ ปลัด สธ. นำทีมผู้บริหารร่วมกิจกรรมกีฬาสัมพันธ์กิจกรรมกีฬาสัมพันธ์ และพบปะพี่น้อง เพื่อกระชับความสัมพันธ์ระหว่างผู้บริหารส่วนกลาง และผู้บริหารส่วนภูมิภาค และส่งเสริมให้ทุกคนหันมาออกกำลังกาย ณ สนามฟุตบอลโรงเรียนบางลี่วิทยา จ.สุพรรณบุรี *******************มีนาคม 2567
View 97
07/03/2567
GALLERY
สำนักสารนิเทศ