![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/32x1loppwm808gs0o0.png)
นายแพทย์พงษ์พจน์ ธีรานันตชัย ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช นายแพทย์สมพร สหจารุพัฒน์ รองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์ เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการบริหารเขตสุขภาพที่ 11 ครั้งที่ 3/2567 วันที่ 7 มีนาคม 2567 ณ ห้องประชุม ชั้น 5 อาคารสราญราษฎร์ โรงพยาบาลสวนสราญรมย์ อำเภอพุนพิน จังหวัดสุราษฎร์ธานี โดยมี นายแพทย์ศักดา อัลภาชน์ ผู้ช่วยปลัดกระทรวง รักษาการในตำแหน่งผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 11 เป็นประธาน
View 22
07/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ